Tuesday, January 19, 2021
Home Uncategorised విచిత్ర సంఘటన

విచిత్ర సంఘటన

విచిత్ర సంఘటన

తుర్కపల్లి తాండ నారాయణఖేడ్ మండల్ సంగారెడ్డి జిల్లా.

రూము లోపలికి వెళ్లి మనుషులకే గడియ పెట్టుకో రాని పరిస్థితుల్లో ఒక శునకం రూము లోకి వెళ్లి గడియ పెట్టుకున్న సంఘటన తుర్కపల్లి తాండ గ్రామపంచాయతీ లో చోటుచేసుకుంది.

సంగారెడ్డి జిల్లా నారాయణఖేడ్ మండల్ తుర్కపల్లి తండాలో నిర్మిస్తున్న వైకుంఠధామం లో 2 రోజుల క్రితం ఒక శునకం వైకుంఠ ధామం లోని డ్రెస్సింగ్ రూమ్ లోకి వెళ్లి లోపటి నుండి గడియ పెట్టుకోవడంతో అందులోనే బందీగా మిగిలిపోయింది. ఈరోజు వైకుంఠధామం నిర్మిస్తున్న కాంట్రాక్టర్ రాములు నాయక్ అక్కడికి వెళ్లి ఇంకా కొంచెం కలర్ మిగిలి ఉండగా వేయిస్తా మనీ రూము తలుపులు తీసే ప్రయత్నం చేయగా లోపలి నుంచి గడియ వేసి ఉంది. అందులో ఎవరైనా మనుషులు ఉన్నారా అని వెనుక వైపు కిటికీలోనుంచి చూడగా ఒక శునకం అందులో కనబడింది. మనుషులు మాత్రం లేరు శునక మే కొండి వేసుకొని అందులో ఎలా ఉంది. అని ఆశ్చర్యానికి గురై తుర్కపల్లి తాండ సర్పంచ్కు తెలుపగా అక్కడికి వచ్చిన సర్పంచ్ కుమారులు నెహ్రూ నాయక్ రవి నాయక్ కొంత మంది గ్రామస్తులు వచ్చి చూడగా కొండి పెట్టుకొని ఉన్న దృశ్యాన్ని చూసి అవాక్కయ్యారు. ఇది ఎలా సాధ్యం అయింది. అని గమనించి వెనక వైపు నుండి కట్టెతో కొండిని తీసి కుక్కనీ బయటకి పంపించారు. ఇదేదో వింతగా ఉందని తండా వాసులు ఆశ్చర్యానికి గురయ్యారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share