Tuesday, January 19, 2021
Home Zonal బాలుడి హత్య కేసులో గ్రామ వాలంటీరుతో సహా ఏడుగురు నిందితులు అరెస్టు.

బాలుడి హత్య కేసులో గ్రామ వాలంటీరుతో సహా ఏడుగురు నిందితులు అరెస్టు.

చిత్తూరు జిల్లా మదనపల్లె మండలం అంకిశెట్టిపల్లి పంచాయతీ రామాపురం గ్రామానికి చెందిన ఓ 13ఏళ్ళ బాలుడు సెల్ ఫోన్ చోరీచేశాడని అభియోగంతో గతనెల 30వతేదీన ఏడుగురు హత్య చేసిన సంఘటన పాఠకులకు విధితమే. మంగళవారం మదనపల్లె రూరల్ సీఐ శ్రీనివాసులు, ఎస్ఐ దిలీప్ కుమార్ హత్యా నిందితులను అరెస్టు చేశారు. వివరాలు.. మదనపల్లె మండలం రామాపురం గ్రామంకు చెందిన చాంద్ బాష ఇంటిలో చంద్రశేఖర్ కు భార్య, కుమారుడు భరత్, ఇద్దరు కుమార్తెలు అద్దెకు ఉంటున్నారు.

జులై 30న ఇంటిఓనర్ చాంద్ బాష తన సెల్లును భరత్ అనే బాలుడు చోరీ చేశాడని పెదనాన్న శివయ్య, కుమారుడు అశోక్ కుమార్లు సెల్ ఫోన్ విషయమై మందలించగా చోరీ చేసినట్లు బాలుడు ఒప్పుకున్నాడు. అయితే ఆ సెల్ ఫోన్ ఇంటి ఓనర్ చాంద్ బాషకు అమ్మినట్లు బాలుడు తండ్రి చెప్పాడు. అశోక్, రాజేష్, రవిలు బాలుడిని వెంటబెట్టుకుని ఇంటిఓనర్ చాంద్ బాషను అడిగారు. ఆగ్రహించిన చాంద్ బాష, ఇంటి అద్దెకు ఉంటున్న మోహన్ లు బాలుడిని చితకబాదారు. అంతటితో ఆడకుండా ఆ బాలుడిని రాత్రి వేరొకచోటకు తీసుకెళ్ళి సెల్ ఫోన్ విషయమై నిలదీస్తూ తీవ్రంగా చితకబాదారు. సెల్ ఆచూకి తాను చెప్పిస్తానని గ్రామవాలంటీర్ వెంకటప్రవీణ్ అపస్మారక స్థితిలో పడివున్న బాలుడికి అగ్గిపుల్ల గీసి బెదిరిస్తు కొట్టారు. ఆరోజు రాత్రి బాలుడిని ఇంటివద్ద వదిలేసి వెళ్ళిపోయారు.

31తేదీన ఉదయం బాలుడు భరత్ చనిపోయాడు. దీంతో తండ్రి పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. కేసునమోదు చేసిన పోలీసులు విచారణ చేపట్టి బాలుడు చావుకు కారణమైన శివయ్య(57), అతని కుమారుడు అశోక్ (27), ఇంటిఓనర్ చాంద్ బాష(55), వాలంటీర్ వెంకటప్రవీణ్(32) అద్దెకు ఉంటున్న మోహన్ కృష్ణ (35), అశోక్ బంధువు రాజేష్(25), స్నేహితుడు రవిరాజా(21)లను మంగళవారం సందిరెడ్డిపల్లి వద్ద అరెస్టు చేసినట్లు సీఐ, ఎస్ఐలు వెల్లడించారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share