Sunday, January 17, 2021
Home Uncategorised అనుమానంతో భార్యను హతమార్చిన భర్త .. గొంతు కోసుకుని ఆత్మహత్యాయత్నం చేసుకున్న భర్త..

అనుమానంతో భార్యను హతమార్చిన భర్త .. గొంతు కోసుకుని ఆత్మహత్యాయత్నం చేసుకున్న భర్త..

అనుమానంతో భార్యను హతమార్చిన భర్త ..

గొంతు కోసుకుని ఆత్మహత్యాయత్నం చేసుకున్న భర్త..

భార్య రేణుక మృతి.. భర్త ప్రభాకరరెడ్డి పరిస్థితి విషమం ..


చిత్తూరు జిల్లా వి కోట మండలం పాముగానిపల్లిలో అనుమానం పెనుభూతమై పచ్చని కాపురంలో చిచ్చు రగిలింది. తాగుడుకు బానిసైన భర్త ప్రభాకరరెడ్డి (32) భార్య రేణుక (22)పై అనుమానం పెంచుకుని సోమవారం ఉదయం భార్యభర్తలిద్దరూ గొడవ పడ్డారు. పాముగానిపల్లె సమీపంలోని పొలం వద్ద ఇరువురు ఘర్షణ పడి కోపంతో వెంట తెచ్చుకున్న మచ్చుకత్తితో భార్య మెడపై నరికి అమానుషంగా ఆమెను అంతమొందించారు. అనంతరం అతను తనువు చాలించాలని గొంతు కోసుకుని ఆత్మహత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు. వీరికి నాలుగు సంవత్సరాల కుమారుడు రెండు సంవత్సరాల కుమార్తె అన్నారు. ఘటనను గమనించిన పరిసరాల వారు పోలీసులకు సమాచారం అందించారు. కొన ఊపిరితో చికిత్స నిమిత్తం వికోట ఆసుపత్రికి తరలించే పనుల్లో ఎస్సై మహేష్ బాబు నిమగ్నమయ్యారు. పోలీసులు హత్య జరిగిన వైనంపై ఆరా తీస్తున్నారు. ఈ మేరకు వికోట పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు .

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share