Friday, August 7, 2020
Home District అంబులెన్స్ ముసుగులో గంజాయి అక్రమ రవాణా.

అంబులెన్స్ ముసుగులో గంజాయి అక్రమ రవాణా.

అంబులెన్స్ ముసుగులో గంజాయి అక్రమ రవాణా చేస్తున్న ముఠా గుట్టు రట్టు చేసి ఒక లక్ష రూపాయల విలువ చేసే 22కేజీల గంజాయిని, వాహనాన్ని స్వాధీనం చేసుకుని ,తరలిస్తున్న నిందితులను, అదుపులోకి తీసుకొని పోలీసులు అరెస్ట్ చేసిన, సంఘటన సోమవారం మండలం లో చోటుచేసుకుంది. ఈమేరకు సిఐ రామకృష్ణమాచారి,ఎస్ఐ సుధాకర్ రెడ్డి లు మాట్లాడుతూ.. విజయనగరం నుండీ కర్ణాటక రాష్ట్రంలోని బెంగళూరుకు ఆసుపత్రి అంబులెన్స్ లో ఎవరికీ అనుమానం రాకుండా నిందితులు నటిస్తూ అందులో గంజాయిని తరలిస్తున్నట్లు సమాచారం రావడంతో గండ్రాజుపల్లె వద్ద వాహనం ఆపి తనిఖీ చేసామన్నారు.అందులో గంగు నాయుడు, వరపుకుమార్,వినోద్,తేజ అను ముద్దాయిలను అరెస్టు చేసి పలమనేరు జెఎఫ్ సిఎమ్ కోర్ట్లో హాజరు పరిచామని అధికారులు తెలిపారు. ఇందులో తహసీల్దార్ బెన్నురాజు మరియు పోలీసు సిబ్బంది పాల్గొన్నారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

చిత్తూరు జిల్లాలో భారీ నకిలీ మద్యం పట్టివేత || PUBLICMEDIA

చిత్తూరు జిల్లాలో భారీ నకిలీ మద్యం పట్టివేత https://youtu.be/_hFTWRiEdvE కర్ణాటక నుంచి ఆంధ్రా...

టీడీపీ మాజీ ఎమ్మెల్యేపై మరో మూడు కేసులు..

టీడీపీ మాజీ ఎమ్మెల్యేపై మరో మూడు కేసులు.. జైలు నుంచి విడుదలైన 24 గంటల్లోపే..సీఐతో జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి వాగ్వాదం కడప...

అనుముల మండలం హజారి గూడెంలో అన్నదమ్ముల దారుణ హత్య.

నల్లగొండ : జిల్లాలో రాఖీ పండుగ రోజున విషాదం. అనుముల మండలం హజారి గూడెంలో అన్నదమ్ముల దారుణ హత్య. అన్నదమ్ములు జానపాటి...

పండుగ పూట విషాదం.. అన్నాచెల్లెళ్లు మృతి…

పెద్దన్నకు రాఖీ కట్టి తిరిగొస్తుండగారాఖీ పండుగ రోజు వనపర్తి జిల్లాలో విషాదం చోటు చేసుకుంది. రోడ్డు ప్రమాదం రూపంలో మృత్యువు అన్నాచెల్లెళ్లను కబళించింది. పండుగ పూట సంతోషంగా గడపాల్సిన అన్నాచెల్లెళ్లు మృత్యువాత
Like & Share