Friday, January 22, 2021
Home Zonal అండగుండాల గ్రామం లో, Dr. B.R. అంబేద్కర్ గారి, పూలే - అంబేద్కర్ ఆశయ సాధన...

అండగుండాల గ్రామం లో, Dr. B.R. అంబేద్కర్ గారి, పూలే – అంబేద్కర్ ఆశయ సాధన సమితి [PAASS]

SPSR నెల్లూరు:తడ మండలం పరిధిలోని అండగుండాల గ్రామం లో, Dr. B.R. అంబేద్కర్ గారి, పూలే – అంబేద్కర్ ఆశయ సాధన సమితి [PAASS], ఇవ్వాలా ఉదయం కార్యక్రమం జరిగింది.

ఈ కార్యక్రమాన్ని ఉద్దేశించి డి.పెంచులయ్య గారు మరియు K.V.కృష్ణయ్య గారు మాట్లాడుతూ, Dr.Br.అంబెడ్కర్ గారి ఆశయాలు గురించి,వెనుక పడిన అగ్రకులం లో sc,st,bc వాళ్ళని వివరిస్తూ , మనం ఒక యూనిటీ గా.. ఉండి,నా అనుకోకుండా మన అనుకొని అందరూ అదే బాటలో నడవాలి అని చెప్పడం జరిగింది, ఆ.. సమావేశంకి ముఖ్య కారణం ప్రతి పంచాయతీ నుండి.. ఇద్దరు వ్యక్తులను ఎంచుకొని అలాగే తడ మండలంలో ఉన్నా, 18 పంచాయతీ లో ఉన్న వారు కలిసి ఒక కమిటీ ఏర్పాటు చేసుకున్నారు, అంతే కాకుండా ప్రతి నెలలో 4’వ ఆదివారం కమిటీని ముందుకు తీసుకొని వెళ్లే మార్గం చూపించారు.

ఈ కమిటీలో మల్లెపల్లి రఘు గారు, డి. పెంచులయ్య గారు, కమలాకర్ గారు, అశోక్ గారు, K.V. కృష్ణయ్య తదితరులు పాల్గొని సమావేశాన్ని విజయవంతం చేశారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share