Thursday, January 28, 2021
Home Politics ప్రముఖ, ప్రజా ఉద్యమాల చైతన్య ఉమ్మడి రాష్ట్రాల ప్రజానాయకుడు ఉప్పుమాగులూరి సాంబశివరావు (ఉ.సా) కన్నుమూత.

ప్రముఖ, ప్రజా ఉద్యమాల చైతన్య ఉమ్మడి రాష్ట్రాల ప్రజానాయకుడు ఉప్పుమాగులూరి సాంబశివరావు (ఉ.సా) కన్నుమూత.

ప్రముఖ, ప్రజా ఉద్యమాల చైతన్య ఉమ్మడి రాష్ట్రాల ప్రజానాయకుడు ఎం.బి.సి. రథసారథి ఉప్పుమాగులూరి సాంబశివరావు 69 హైదరాబాద్లోని ఓ ప్రైవేటు ఆస్పత్రిలో కరోనా కారణంగా శనివారం కన్నుమూశారు.
వీరి స్వగ్రామం బ్రాహ్మణ కోడూరు పొన్నూరు (మండలం) చిన్నప్పటినుంచి అణగారిన వర్గాల ప్రజల పక్షాన ఝటిలమైన సమస్యలపై పోరాటం చేసిన మేధావి.వీరి మరణం తీరనిలోటని ఎం .బి .సి .చైర్మన్ యు. వి. చక్రవర్తి సంతాపం తెలియజేశారు.ప్రభుత్వం ఆయన మృతదేహాన్ని ఇవ్వడానికి అనుమతులు లేనందున, ఆయన మృత క్రియలు అన్ని తెనాలిలోని తన స్వగ్రామంలో జరుగుతాయని చక్రవర్తి తెలిపారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share