Tuesday, January 26, 2021
Home District మైనర్ బాలిక పై.. అత్యాచారం చేసిన.. గ్రామ వాలంటీర్ పై.. నిర్భయ కేసు నమోదు..!

మైనర్ బాలిక పై.. అత్యాచారం చేసిన.. గ్రామ వాలంటీర్ పై.. నిర్భయ కేసు నమోదు..!

నెల్లూరు జిల్లా లో

ప్రజలకు సంక్షేమ పథకాలను చేరువచేయాల్సిన యువకుడు దారుణానికి ఒడిగట్టాడు. వార్డు వాలంటీరుగా పనిచేస్తున్న ఓ యువకుడు ఒంటరిగా ఉన్న బాలికపై అఘాయిత్యానికి పాల్పడిన ఘటన పొదలకూరు మండలంలోని ఓ గ్రామంలో జరిగింది. పొదలకూరు సీఐ గంగాధర్‌రావు తెలిపిన వివరాలు…

మండలంలోని ఓ గ్రామంలో వాలంటీరుగా పనిచేస్తున్న పవన్‌కళ్యాణ్‌ అనే యువకుడు తన ఇంటి పక్కన ఉన్న బాలిక ఇంటికి గురువారం మధ్యాహ్నం వెళ్లాడు. ఆ సమయంలో ఇంట్లో ఎవరూ లేకపోవడంతో సెల్‌ఫోన్లో బొమ్మలు చూపిస్తానని బాలికకు మాయమాటలు చెప్పి అత్యాచారానికి పాల్పడ్డాడు. ఈ ఘటనపై బాలిక తల్లిదండ్రులు ఇచ్చిన ఫిర్యాదు మేరకు వాలంటీరుపై నిర్భయ చట్టం కింద కేసు నమోదు చేసినట్లు, పరారీలో ఉన్న నిందితుడి కోసం గాలిస్తున్నట్లు సీఐ తెలిపారు.

Like & Share

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సీజనల్ వ్యాధుల నివారణకు,ఉచితంగా హోమియో మందుల పంపిణీ…

సాయి వైకుంఠ ట్రస్ట్ డా.రవి కిరణ్ గారి చేయుతతో యాదవ సంఘం మంచిర్యాల జిల్లా అధ్యక్షులు కొమ్ము అశోక్ గారి ఆధ్వర్యంలో భీమిని పోలీస్ స్టేషన్ లో ఈ రోజు హోమియో మాత్రలు ఎస్సై ఏ.కొమురయ్య గారి చేతుల మీదుగా సుమారు 500ల కుటుంబాలకు మరియు భీమిని, కన్నెపల్లి మీడియా మిత్రులకు ఉచితంగా హోమియో మందులు....

ఐఐటి విద్యార్థినికి మంత్రి కేటీఆర్ చేయూత

వరంగల్ జిల్లా హసన్పర్తి కి చెందిన మేకల అంజలికి మంత్రి కే తారకరామారావు ఈరోజు ఆర్థిక సాయం అందించారు. మధ్యప్రదేశ్ లోని ఇండోర్ లో ఐఐటి లో మొదటి సంవత్సరం పూర్తి చేసుకొని రెండవ సంవత్సరంలోకి ప్రవేశించిన అంజలి ఫీజులు ఇతర ఖర్చులు లాప్టాప్ ఖరీదు నిమిత్తం లక్ష 50 వేల రూపాయలను అందించారు. గత ఏడాది హసన్పర్తి లోని గురుకులంలో...

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన..

హైదరాబాద్‌లో అందుబాటులోకి మరో పైవంతెన.. ప్రారంభించిన మంత్రి కేటీఆర్‌ మహానగరంలో ట్రాఫిక్‌ కష్టాలు తీర్చేందుకు మరో పైవంతెన అందుబాటులోకి వచ్చింది. బైరామల్‌గూడ చౌరస్తా వద్ద పైవంతెనను రాష్ట్ర పురపాలకశాఖ మంత్రి కేటీఆర్‌.....

బ్లాక్ ప‌సుపు విక్ర‌యం.. ఏడుగురు అరెస్టు

ఖ‌మ్మం : మెడిసిన్ త‌యారీలో ఉపయోగించే నిషేధిత అట‌వీ ఉత్ప‌త్తి బ్లాక్ ప‌సుపును విక్ర‌యిస్తున్న ముఠా స‌భ్యుల‌ను పోలీసులు ప‌ట్టుకున్నారు. ఈ ఘ‌ట‌న ఖ‌మ్మంలో చోటుచేసుకుంది. బ్లాక్ ప‌సుపు క్ర‌య విక్ర‌యాలు జ‌రుగుతున్న‌ట్లుగా విశ్వ‌స‌నీయ.....
Like & Share